Nhà phân phối Turck

Nhà phân phối Turck

Cảm biến NI8-M18-AZ3X 20M
Cảm biến NI8-M18-AZ3X/S90
Cảm biến NI8-M18-AZ3X/S90 5M
Cảm biến NI8-M18-AZ3X/S90 6M
Cảm biến BI5-M18-RZ3X
Cảm biến BI5-M18-RZ3X 4M
Cảm biến BI5-M18-RZ3X 5M
Cảm biến BI5-M18-RZ3X 15M
Cảm biến NI8-M18-RZ3X
Cảm biến NI8-M18-RZ3X/S90
Cảm biến BI10-M30-AZ3X
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 3M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 4M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 5M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 6M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 8M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 10M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X 15M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X/S90
Cảm biến BI10-M30-AZ3X/S90 3M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X/S90 4M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X/S90 6M
Cảm biến BI10-M30-AZ3X/S90 8M
Cảm biến BI10-M30-RZ3X
Cảm biến BI10-M30-RZ3X 15M
Cảm biến BI10-M30-RZ3X/S90
Cảm biến BI10-G30-AN6X
Cảm biến BI10-G30-AP6X
Cảm biến BI10-G30-AZ3X
Cảm biến BI10-G30-AZ3X 8M
Cảm biến BI10-G30-AZ3X/S90
Cảm biến BI10-G30-AZ3X/S90 8M
Cảm biến BI10-G30K-AN6X
Cảm biến BI10-G30K-AN6X 6M
Cảm biến BI10-G30K-AP6X
Cảm biến BI10-G30K-AP6X 3M
Cảm biến BI10-G30K-AP6X 5M
Cảm biến BI10-G30SK-AN6X
Cảm biến BI10-G30SK-AP6X
Cảm biến BI10-G30SK-RP6X
Cảm biến BI2-G12-AN6
Cảm biến BI2-G12-AN6X
Cảm biến BI2-G12-AP6
Cảm biến BI2-G12-AP6 3M
Cảm biến BI2-G12-AP6 6M
Cảm biến BI2-G12-AP6X
Cảm biến BI2-G12-AP6X 3M
Cảm biến BI2-G12-AP6X 6M
Cảm biến BI2-G12-AP6X 7M
Cảm biến BI2-G12-AP6X 9M
Cảm biến BI2-G12-AZ31X
Cảm biến BI2-G12K-AN6X
Cảm biến BI2-G12K-AN6X/S90 3M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 10M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 30M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 3M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 4M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 5M
Cảm biến BI2-G12K-AP6X 6M
Cảm biến BI2-G12-RP6X
Cảm biến BI2-G12-RZ31X
Cảm biến BI2-G12SK-AN6X
Cảm biến BI2-G12SK-AP6X
Cảm biến BI2-G12SK-RP6X
Cảm biến BI2-M12-AN6X
Cảm biến BI2-M12-AN6X 12M
Cảm biến BI2-M12-AN6X 3M
Cảm biến BI2-M12-AN6X 4M
Cảm biến BI2-M12-AN6X 5M
Cảm biến BI2-M12-AN6X 6M
Cảm biến BI2-M12-AN6X/S90
Cảm biến BI2-M12-AN6X/S90 3M
Cảm biến BI2-M12-AN6X/S90 5M
Cảm biến BI2-M12-AP6X
Cảm biến BI2-M12-AP6X 10M
Cảm biến BI2-M12-AP6X 3M
Cảm biến BI2-M12-AP6X 4M
Cảm biến BI2-M12-AP6X 5M
Cảm biến BI2-M12-AP6X 6M
Cảm biến BI2-M12-AZ31X
Cảm biến BI2-M12-AZ31X 10M
Cảm biến BI2-M12-AZ31X 3M
Cảm biến BI2-M12-AZ31X 5M
Cảm biến BI2-M12E-AP6X
Cảm biến BI2-M12-RN6X
Cảm biến BI2-M12-RN6X 3M
Cảm biến BI2-M12-RN6X 4M
Cảm biến BI2-M12-RN6X 6M
Cảm biến BI2-M12-RN6X/S90 4M
Cảm biến BI2-M12-RP6X
Cảm biến BI2-M12-RP6X 3M
Cảm biến BI2-M12-RP6X 6M
Cảm biến BI2-M12-RZ31X
Cảm biến BI2-M12-RZ31X 10M
Cảm biến BI2-P12SK-AN6X
Cảm biến BI2-P12SK-AP6X
Cảm biến BI2-Q12-AN6X
Cảm biến BI2-Q12-AP6X
Cảm biến BI2-Q12-RN6X
Cảm biến BI5-G18-AN6
Cảm biến BI5-G18-AN6X
Cảm biến BI5-G18-AP6
Cảm biến BI5-G18-AP6 4M
Cảm biến BI5-G18-AP6X
Cảm biến BI5-G18-AZ3
Cảm biến BI5-G18-AZ3 5M
Cảm biến BI5-G18-AZ3X
Cảm biến BI5-G18K-AN6X
Cảm biến BI5-G18K-AN6X/S90 3M
Cảm biến BI5-G18K-AP6X
Cảm biến BI5-G18K-AP6X 5M
Cảm biến BI5-G18-RZ3
Cảm biến BI5-G18SK-AN6X
Cảm biến BI5-G18SK-AP6X
Cảm biến BI5-M18-AN6X
Cảm biến BI5-M18-AN6X 2,5M
Cảm biến BI5-M18-AN6X 3M
Cảm biến BI5-M18-AN6X 4M
Cảm biến BI5-M18-AN6X 5M

Bài viết và sản phẩm liên quan

Xem thêm danh mục Biến tần, Module hoặc quay lại trang chủ Tự Động Hóa.

Câu hỏi thường gặp về Nhà phân phối Turck

Thiết bị Nhà phân phối Turck là gì và dùng ở đâu?

Thiết bị Nhà phân phối Turck là thiết bị dùng trong hệ thống điện – tự động hóa công nghiệp. Bài viết này tổng hợp thông số, đặc điểm kỹ thuật và lưu ý khi lựa chọn Nhà phân phối Turck cho tủ điện và dây chuyền sản xuất.

Mua Nhà phân phối Turck ở đâu và bao lâu thì có hàng?

Tự Động Hóa là nhà phân phối Nhà phân phối Turck tại thị trường trong nước. Mã có sẵn tại kho giao trong ngày làm việc, mã đặt theo đơn nhập khẩu có thời gian dài hơn; vui lòng liên hệ để kiểm tra tồn kho thực tế.

Giá Nhà phân phối Turck bao nhiêu?

Giá Nhà phân phối Turck thay đổi theo cấu hình, số lượng và nguồn hàng tại thời điểm mua nên chúng tôi không niêm yết giá cố định. Vui lòng gửi yêu cầu để nhận báo giá cập nhật cho đúng mã Nhà phân phối Turck.

Có model nào tương đương Nhà phân phối Turck không?

Một số mã cùng nhóm có thể tham khảo thay thế hoặc dùng kèm Nhà phân phối Turck: Bộ nguồn UNO-PS/1AC/24DC/ 30W, Máy hàn chập DYKJ -100KW, Đại lý Allen bradley. Trước khi thay thế cần đối chiếu thông số điện, kích thước lắp đặt và chuẩn truyền thông.

Để lại một bình luận

Chat Zalo

0772321888

077 2321 888
Zalo: 077 2321 888 SMS: 077 2321 888